RECENT NEWS
Technology
Lifestyle
Social Counter
Popular News
Trending News
Travel
Gadgets
Health
More News
Iran ta tabbatar da mutuwar shugaban tsaron ƙasar, Ali Larijani
Iran ta tabbatar da mutuwar shugaban tsaron ƙasar, Ali Larijani A wata sanarwa da mahukuntan ƙasar suka fitar ta ce majalisar jagorancin addinin ƙasar ce
Shugaba Tinubu, ya shawarci ‘yan Najeriya da su sanya idanu kan yadda gwamnatocin jihohi da na ƙananan hukumomi ke kashe kuɗaɗe
Shugaba Tinubu, ya shawarci ‘yan Najeriya da su sanya idanu kan yadda gwamnatocin jihohi da na ƙananan hukumomi ke kashe kuɗaɗe Shugaban kasa Bola
Shugaban Cibiyar Yaƙi da Ta’addanci ta Amurka Joe Kent ya yi murabus daga muƙaminsa
Shugaban Cibiyar Yaƙi da Ta’addanci ta Amurka Joe Kent ya yi murabus daga muƙaminsa domin nuna adawa da matakin gwamnatin Trump na yaƙi da Iran. A
Idan ma Netanyahu bai mutu yanzu ba to nan gaba kaɗan za mu hallaka shi – Iran
Idan ma Netanyahu bai mutu yanzu ba to nan gaba kaɗan za mu hallaka shi – Iran Rundunar Sojojin Juyin-Juya-hali ta Iran (IRGC) ta ci alwashin hallaka
Rundunar ‘yansandan jihar Yobe ta yi kira ga al’umma da su yi taka tsantsan da saka ido a bukukuwan Sallah
Rundunar ‘yansandan jihar Yobe ta yi kira ga al’umma da su yi taka tsantsan da saka ido a bukukuwan Sallah Rundunar ‘Yansandan jihar Yobe tana
Allah Ya yiwa Sabuwa ta shirin Daɗin Kowa rasuwa
Allah Ya yiwa Sabuwa ta shirin Daɗin Kowa rasuwa Allah ya yi wa Hajiya Halimatus Sadiya wacce aka fi sani da Sabuwa a shirin Dadin Kowa na tashar Arewa24



















